Quay lại danh sách
Căn hộ 1PN Park 7 - Full nội thất đẹp
1 / 2
Còn hàng

Căn hộ 1PN Park 7 - Full nội thất đẹp

Park 7 - Tầng 9
Giá bán
6.1 tỷ
~ 115.1 triệu/m²
Liên Hệ Ngay0976.272.866

Thông Số Kỹ Thuật

Mã căn

P7-0903

Toà nhà

Park 7

Tầng

9

Diện tích

53 m²

Phòng ngủ

1

Phòng tắm

1

Hướng

Tây

Mô Tả Chi Tiết

Căn studio 1 phòng ngủ nhỏ gọn nhưng đầy đủ tiện nghi tại Park Hill. Nội thất hiện đại, view nội khu yên tĩnh, thích hợp cho người độc thân hoặc cặp đôi.

Điểm nổi bật

  • Full nội thất hiện đại
  • Yên tĩnh, riêng tư

Công Cụ Tính Toán Tài Chính

Giá mỗi m²

115.1 triệu/m²

TB phân khu

121.9 triệu/m²

-5.6%

TB toà nhà

115.1 triệu/m²

~

Đăng Ký Tư Vấn

Mã căn

P7-0903 - Căn hộ 1PN Park 7 - Full nội thất đẹp

Thông tin của quý khách được bảo mật tuyệt đối

Căn Hộ Tương Tự